มูลนิธิคุวานันท์ Kuvanant Foundation และ Malinplaza มาลินพลาซ่าเชียงใหม่ มอบเครื่องทำน้ำเย็นไว้ให้กับโรงเรียนแม่ทะลบ ต.แม่ทะลบ อ.ไชยปราการ จ.เชียงใหม่
มูลนิธิคุวานันท์ Kuvanant Foundation และ Malinplaza มาลินพลาซ่าเชียงใหม่ โดย อจ. Kanya Kumsiripiman และ คุณ Mayura Jantawong ภาควิชาอาชีวศึกษา คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ มอบเครื่องทำน้ำเย็นไว้ให้กับโรงเรียนแม่ทะลบ ต.แม่ทะลบ อ.ไชยปราการ จ.เชียงใหม่ เพื่อนำไปใช้ประโยชน์
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
ร้าน "เป็นลาว"( เขาใหญ่ ) ได้มอบวุฒิบัตรให้กับนายอาทิตย์ เกตุโท หรือน้องแม็ก ที่เสร็จสิ้นการฝึกงานภาคฤดูร้อนกับทางร้านฯ ในโครงการ Without Words
พิธีมอบทุนมูลนิธิคุวานันท์ ครั้งที่ 39 ปี 2559 เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล แด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวและสมเด็จพระบรมราชินีนารถ
HSBC ผนึกกำลัง ฟู้ด ฟอร์ ไฟเตอร์ และ มิสยูนิเวอร์ส ไทยแลนด์ มอบ “ถุงยังชีพวันแม่แห่งชาติ”
HSBC ผนึกกำลัง ฟู้ด ฟอร์ ไฟเตอร์ และ มิสยูนิเวอร์ส ไทยแลนด์ มอบ “ถุงยังชีพวันแม่แห่งชาติ”