พิธีมอบทุนมูลนิธิคุวานันท์ ครั้งที่ 39 ปี 2559 เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล แด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวและสมเด็จพระบรมราชินีนารถ
พิธีมอบทุนมูลนิธิคุวานันท์ ครั้งที่ 39 ปี 2559 เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล แด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวและสมเด็จพระบรมราชินีนารถ ในวันที่ 15 ธันวาคม 2559 ณ โชว์รูม บริษัท โค้วยู่ฮะมอเตอร์ จำกัด สำนักงานใหญ่ ช่วงที่ 1
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
มอบทุนการศึกษา ณ โรงเรียนบ้านหัวฝาย ตำบลเมืองเล็น อำเภอสันทราย จังหวัดเชียงใหม่
ประธานมูลนิธิคุวานันท์ นายจิรวุฒิ คุวานันท์มอบเงินทุนการศึกษาให้กับร.ร.ศรีสังวาลย์, ร.ร. การศึกษาเพื่่อคนตาบอด และร.ร.โสตศึกษา จ.ขอนแก่น แห่งละ 100,000 บาท
มูลนิธิคุวานันท์ มอบถุงผ้าอเนกประสงค์ จำนวน 300 ใบ ให้กับ นายกเทศบาลตำบลช้างเผือก จ.เชียงใหม่