มูลนิธิคุวานันท์ร่วมกับ Malin Park Chiang Mai มอบเครื่องทำน้ำเย็นให้แก่ โรงเรียนวัดท่าต้นกวาว
มูลนิธิคุวานันท์ร่วมกับ Malin Park Chiang Mai มอบเครื่องทำน้ำเย็นให้แก่ โรงเรียนวัดท่าต้นกวาว หมู่ที่ 4 ตำบลชมภู อำเภอสารภี จังหวัดเชียงใหม่ โดย นายประเสริฐ สุริยโต้ ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นผู้รับมอบ
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
มอบรถยนต์คันที่ 24 เพื่อการสาธารณประโยชน์ โรงพยาบาลศรีนครินทร์ คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น
มูลนิธิคุวานันท์ ได้มอบเงินจำนวน 25,000.- เพื่อจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ โรงพยาบาลพนัสนิคม อ.พนัสนิคม จ.ชลบุรี
“วันที่ ๑๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๕” ดร.จิรวุฒิ คุวานันท์ มอบเงินสนับสนุน แด่โรงเรียนการศึกษาคนตาบอด ขอนแก่น และโรงเรียนศรีสังวาลย์ ขอนแก่น