เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
มูลนิธิคุวานันท์ ได้มอบเงินจำนวน 25,000.- เพื่อจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ โรงพยาบาลพนัสนิคม อ.พนัสนิคม จ.ชลบุรี
สมาคมการท่องเที่ยวเขาใหญ่ จับมือพันธมิตร ปั้นเยาวชนรุ่นใหม่ลุยงาน APEC
สมาคมการท่องเที่ยวเขาใหญ่ จับมือพันธมิตร ปั้นเยาวชนรุ่นใหม่ลุยงาน APEC
มูลนิธิคุวานันท์ Kuvanant Foundation มอบเครื่องกดบัตรคิว ให้แก่ผู้อำนวยการ โรงพยาบาลป่าตอง จังหวัดภูเก็ต