มูลนิธิคุวานันท์ ร่วมกับ คณะผู้บริหาร Malin Park & Malin Park Chiang Mai และ บริษัทอิโนเวชั่นส์จำกัด ร่วมกันบริจาค มอบเครื่องตรวจหัวใจด้วยคลื่นเสียงสะท้อนความถี่สูง (Echocardiogram) ให้กับ โรงพยาบาลสวนดอก จ.เชียงใหม่
มูลนิธิคุวานันท์ ร่วมกับ คณะผู้บริหาร Malin Park & Malin Park Chiang Mai และ บริษัทอิโนเวชั่นส์จำกัด ร่วมกันบริจาค มอบเครื่องตรวจหัวใจด้วยคลื่นเสียงสะท้อนความถี่สูง (Echocardiogram) ให้กับ โรงพยาบาลสวนดอก จ.เชียงใหม่ เพื่อเป็นสาธารณะประโยชน์ต่อไป โดยมี อาจารย์ นายแพทย์ สุรินทร์ วรกิจพูลผล เป็นผู้รับมอบ
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
HSBC สานต่อส่งมอบน้ำใจสู้ภัยโควิด
HSBC สานต่อส่งมอบน้ำใจสู้ภัยโควิด
มอบทุนการศึกษา ณ โรงเรียนบ้านหัวฝาย ตำบลเมืองเล็น อำเภอสันทราย จังหวัดเชียงใหม่
มูลนิธิคุวานันท์ร่วมกับ Malin Park Chiang Mai มอบเครื่องทำน้ำเย็นให้แก่ โรงเรียนวัดพญาชมภู