มูลนิธิคุวานันท์ร่วมกับ Malin Park มอบเครื่องทำน้ำเย็นให้แก่ โรงเรียนบ้านศาลา.แม่ริม จ.เชียงใหม่
มูลนิธิคุวานันท์ร่วมกับ Malin Park มอบเครื่องทำน้ำเย็นให้แก่ โรงเรียนบ้านศาลา.แม่ริม จ.เชียงใหม่ โดยตัวแทนอาจารย์ และนักเรียน เป็นผู้รับมอบ
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
มูลนิธิคุวานันท์ร่วมกับ Malin Park มอบเครื่องทำน้ำเย็นให้แก่ โรงพยาบาลนครพิงค์ อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่
มอบบริจาคเพื่อปรับปรุงห้องความดันลบ สำหรับเด็กติดเชื้อโควิด-19 แห่งเดียวในภาคอีสาน มูลค่า 1,200,000 บาท แก่ โรงพยาบาลขอนแก่น
พิธีมอบทุนการศึกษา มูลนิธิคุวานันท์ Kuvanant Foundation และ ทีมงาน Malinplaza มาลินพลาซ่าเชียงใหม่ ประจำปี 2556