มูลนิธิคุวานันท์ร่วมกับมาลินปาร์ค มอบเครื่องทำน้ำเย็นให้แก่ พระจำเนียร กตปุญโญ สำนักสงฆ์ห้วยไซกลาง(ร้าง) ตำบลห้วยยาบ อำเภอบ้านธิ จังหวัดลำพูน
มูลนิธิคุวานันท์ร่วมกับมาลินปาร์ค มอบเครื่องทำน้ำเย็นให้แก่
พระจำเนียร กตปุญโญ สำนักสงฆ์ห้วยไซกลาง(ร้าง)
ตำบลห้วยยาบ อำเภอบ้านธิ จังหวัดลำพูน
เนื้อหาที่เกี่ยวข้อง
มูลนิธิคุวานันท์ Kuvanant Foundation ร่วมกับ Malin Park นำเงินจำนวน 35,000 บาท เพื่อร่วมสมทบทุนสร้างศาลาบาตร วัดห้วยบง ต.บ้านจันทร์ เชียงใหม่ อ.กัลยาณิวัฒนา 1 หลัง
มูลนิธิคุวานันท์ร่วมกับ Malin Park Chiang Mai มอบเครื่องทำน้ำเย็นให้แก่ โรงเรียนบ้านเตียนอาง อำเภอฮอด จังหวัดเชียงใหม่
มูลนิธิคุวานันท์ร่วมกับ Malin Park Chiang Mai มอบเครื่องทำน้ำเย็นให้แก่ โรงเรียนบ้านแม่สะลาบ